Garlic Benefits: శీతాకాలంలో వెల్లుల్లితో బోలెడు ప్రయోజనాలు.. ఆ సమస్యలకు సులువుగా చెక్‌ పెట్టొచ్చు

ఆహారం Mon, Jan 23, 2023 07:56 AM

High BP: హైబీపీని కంట్రోల్ చేయలేకపోతున్నారా..? నిద్రపోయేటప్పుడు ఈ విషయాలను గుర్తుంచుకుంటే సరి.. అవేమిటంటే..

తాజా వార్తలు Tue, Jan 17, 2023 07:15 AM

High BP: చీటికీ మాటికీ కోపం వస్తుందా..? అయితే, ఈ పదార్థాలకు దూరంగా ఉండండి..

ఆహారం Sun, Jan 15, 2023 09:45 PM

Garlic Side Effects: వెల్లుల్లి మంచిదని మరీ ఎక్కువగా తింటున్నారా..? మోతాదు మించితే కలిగే దుష్పరిణామాలివే..

ఆహారం Sat, Jan 14, 2023 03:12 PM

High BP: అధిక రక్తపోటును ముందుగానే నిరోధించాలనుకుంటే.. మీరు తప్పక తీసుకోవలసిన ఆహారాలివే..

ఆహారం Fri, Jan 6, 2023 04:42 PM

High BP: అధిక రక్తపోటుతో బాధపడుతున్నారా..? అయితే బీపీని నియంత్రించే ఈ ఆహార పదార్థాల గురించి తెలుసుకోండి..

ఆహారం Thu, Jan 5, 2023 04:20 PM

Health Tips: పాలు ఈ గింజల మిశ్రమం అద్భుత ఔషధం..! జలుబు మొదలు డయాబెటిక్‌ వరకు తగ్గిస్తుంది..

ఆహారం Wed, Jan 4, 2023 08:39 AM

High BP: హై బీపీ ఉన్నవారు ఈ 4 ఆహారాలకు దూరంగా ఉండాలి.. తిన్న వెంటనే రక్తపోటు పెరుగుతుంది..

తాజా వార్తలు Thu, Dec 22, 2022 06:07 AM

Winter Health: చలికాలంలో హైబీపీ ముప్పు అధికం.. ఈ చిన్న చిన్న మార్పులతో ఈజీగా బయటపడొచ్చు..

ఆహారం Sat, Dec 10, 2022 05:58 PM

High cholesterol Symptoms: ఈ లక్షణాలు కన్పిస్తే మీ శరీరంలో కొలెస్ట్రాల్ పెరిగినట్లే..

ఆహారం Mon, Dec 5, 2022 06:39 PM

High Blood Pressure: ఈ 5 రకాల సహజ పద్ధతులతో అధిక రక్తపోటును నియంత్రించండి.. నిపుణులు ఏమంటున్నారంటే..

తాజా వార్తలు Mon, Dec 5, 2022 05:58 PM

Tea Addiction: చాయ్ తాగడం మానేద్దామని అనుకుంటున్నారా.. ఈ 3 సులభమైన పద్దతుల్లో ప్లాన్ చేసుకోండి..

తాజా వార్తలు Sun, Nov 27, 2022 04:06 PM

Heart Attack Risk: చిన్న వయసులో కూడా గుండెపోటు రావచ్చు.. ఈ జాగ్రత్తలు తప్పనిసరి

తాజా వార్తలు Sat, Nov 26, 2022 09:07 PM

Blood Pressure: అసలు మనిషికి బీపీ ఎంత ఉండాలి..? తగ్గితే ఎలాంటి లక్షణాలు కనిపిస్తాయి.. నిర్లక్ష్యం చేస్తే మాత్రం..

తాజా వార్తలు Mon, Oct 31, 2022 09:53 PM

High BP: హైబీపీతో బాధపడే వారికి పిస్తా పప్పులు అద్భుత వరం.. మరెన్నో ప్రయోజనాలు మీ సొంతం..

ఆహారం Sun, Oct 30, 2022 10:20 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu