Green Tea Side Effects: అతిగా గ్రీన్ టీ అలవాటుందా..? అయితే, జాగ్రత్త సుమీ..!

ఆహారం Sat, Jan 14, 2023 03:47 PM

New Year’s Eve: న్యూ ఇయర్ పార్టీ అంటే ఇది కదా.. రెస్టారెంట్ బిల్లు చూస్తే మీరు కళ్లు తేలేస్తారు..

అంతర్జాతీయం Wed, Jan 4, 2023 12:40 PM

Tea Side Effects: సాయంత్రం పూట టీ తాగుతున్నారా? ఈ విషయాలు కచ్చితంగా తెలుసుకోవాల్సిందే

ఆహారం Mon, Jan 2, 2023 11:09 AM

Health Tips: గ్రీన్ టీ మన ఆరోగ్యానికి మంచిదే.. కానీ ఎక్కువగా తీసుకుంటే ఈ సమస్యలు తప్పవు.. ఆ వివరాలు మీ కోసం..

ఆహారం Wed, Dec 21, 2022 01:18 PM

శరీరంలో కొవ్వు సులభంగా కరిగిపోవడానికి.. ఈ పదార్థాలు తినండి..

తాజా వార్తలు Fri, Dec 9, 2022 09:00 PM

Green Tea: గ్రీన్ టీ ప్రియులరా అప్రమత్తంకండి..! ఇది మీ కాలేయానికి హాని కలిగిస్తుంది.. తస్మాత్‌ జాగ్రత్త..!!

ఆహారం Tue, Dec 6, 2022 02:03 PM

Bathing Tips: స్నానం చేసేటప్పుడు ఈ 5 వస్తువులను నీటిలో కలపండి.. రోజంతా తాజాదనం

తాజా వార్తలు Sun, Nov 27, 2022 04:55 PM

Green tea: గ్రీన్‌ టీ తాగాలంటే చేదుగా అనిపిస్తుందా.. ఇలా ట్రై చేయండి.. గ్యారంటీ నచ్చుతుంది

ఆహారం Sat, Nov 19, 2022 09:48 PM

Bad Breath: మీ సమస్య ఇతరులను ఇబ్బంది పెట్టొచ్చు.. ఈ టిప్స్ తో పరిష్కారం చెప్పండి..

తాజా వార్తలు Sun, Oct 23, 2022 09:15 PM

Green Tea: పరగడుపున గ్రీన్ టీ తాగుతున్నారా..? అస్సలు మంచిది కాదంట.. ఈ విషయాలను తెలుసుకోండి..

ఆహారం Wed, Oct 19, 2022 08:39 AM

Side Effects Of Green Tea Bag: మీరు తాగే గ్రీన్‌ టీతో ఎన్ని అనర్థాలో మీకు తెలుసా..? లేదంటే తప్పదు మూల్యం..!

ఆహారం Wed, Oct 12, 2022 09:17 AM

Side Effects Of Green Tea Bag: మీరు టీ బ్యాగ్స్‌తో గ్రీన్‌ టీ తాగుతున్నారా? ఈ విషయాలు తెలుసుకోవాల్సిందే..

ఆహారం Tue, Oct 11, 2022 05:53 PM

Diabetes Tips: మధుమేహం ఉన్నవారు ఉదయాన్నే ఈ రసాలు తీసుకుంటే షుగర్‌ వ్యాధి అదుపులో..

తాజా వార్తలు Wed, Oct 5, 2022 07:59 PM

Green Tea Benefits: ఉదయాన్నే ఖాళీ కడుపుతో గ్రీన్ టీ తాగుతున్నారా.? సమస్యలో పడ్డట్టే.!

తాజా వార్తలు Sat, Oct 1, 2022 01:15 PM

Green Tea Effects: ఆరోగ్యమని గ్రీన్ టీ ఎప్పుడు పడితే అప్పుడు తాగేస్తున్నారా? ఈ సమయంలో అస్సలు తాగొద్దు..

తాజా వార్తలు Mon, Sep 12, 2022 06:11 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu