Srilanka: పునర్వైభవం కోసం రాజపక్స సోదరుల ఆరాటం.. 5 నెలల తర్వాత బహిరంగ సభ

అంతర్జాతీయం Mon, Oct 10, 2022 08:15 AM

Lotus Tower: చైనా రుణంతో శ్రీలంకలో భారీ నిర్మాణం.. ప్రత్యేకతలివే..

అంతర్జాతీయం Thu, Sep 15, 2022 08:59 AM

Srilanka: 50 రోజుల తర్వాత స్వదేశానికి చేరుకున్న గొటబాయ రాజపక్స.. నివాసం ఉండేది అక్కడే..

అంతర్జాతీయం Sat, Sep 3, 2022 09:20 AM

Sri Lanka Crisis: భారత్ ఎంట్రీతో మారిన లెక్క.. చైనా- శ్రీలంక మధ్య పెరుగుతున్న దూరం..! కానీ..

అంతర్జాతీయం Tue, Jul 26, 2022 01:01 PM

Sri Lanka Crisis: ఆందోళనకారుల టెంట్లు తొలగింపు.. శ్రీలంక సర్కార్ సీరియస్ యాక్షన్..

అంతర్జాతీయం Fri, Jul 22, 2022 08:12 AM

Sri Lanka Crisis: కొత్త అధ్యక్షుడిగా రణిల్ విక్రమసింఘే ప్రమాణ స్వీకారం.. వెనక్కి తగ్గని నిరసనకారులు..

అంతర్జాతీయం Thu, Jul 21, 2022 12:05 PM

Sri Lanka: సంక్షోభం నుంచి గట్టేక్కించేందుకు లంకేయులకు సాయం.. ట్రెండింగ్‌లో శ్రీలంక డాలర్ ఛాలెంజ్

అంతర్జాతీయం Sun, Jul 17, 2022 06:51 AM

Sri Lanka Crisis: మాజీ ప్రధాని రాజపక్సే దేశం విడిచి వెళ్లరాదు.. శ్రీలంక సుప్రీంకోర్టు ఆదేశం..

అంతర్జాతీయం Sat, Jul 16, 2022 08:27 AM

Sri Lanka: శ్రీలంక నుంచి మాల్దీవులు.. అక్కడి నుంచి సింగపూర్ కు.. దేశాలు దాటుతున్న గొటబాయ

అంతర్జాతీయం Thu, Jul 14, 2022 03:28 PM

Sri Lanka Crisis: కనిపిస్తే కాల్చివేత ఆదేశాలు.. శ్రీలంక తాత్కాలిక అధ్యక్షుడు సంచలన నిర్ణయం

అంతర్జాతీయం Wed, Jul 13, 2022 06:20 PM

Emergency in Sri Lanka: శ్రీలంకలో మళ్లీ ఎమర్జెన్సీ.. తాత్కాలిక అధ్యక్షుడిగా విక్రమ సింఘే బాధ్యతలు..

అంతర్జాతీయం Wed, Jul 13, 2022 12:14 PM

Gotabaya Rajapaksa: మాల్దీవులకు పారిపోయిన శ్రీలంక అధ్యక్షుడు రాజపక్స.. ఈ రోజు రాజీనామా చేసే ఛాన్స్..

అంతర్జాతీయం Wed, Jul 13, 2022 08:13 AM

Sir Lanka Crisis: శ్రీలంక అధ్యక్షుడికి పెరుగుతున్న ముప్పు.. సముద్ర మార్గంలో దేశం దాటేందుకు మాస్టర్ ప్లాన్..!

అంతర్జాతీయం Tue, Jul 12, 2022 10:01 PM

Sri Lanka Crisis: శ్రీలంకలో సంక్షోభ కార్చిచ్చు.. అధ్యక్షుడు రాజపక్సే, PM విక్రమసింఘే రాజీనామా..? వాట్ నెక్ట్స్..?

అంతర్జాతీయం Mon, Jul 11, 2022 09:28 PM

Sri Lanka: జూలై 13న రాజీనామాకు సిద్ధమైన రాజపక్స హఠాత్తుగా పరారవడం వెనుక అసలుకారణం ఇదేనా?

అంతర్జాతీయం Sun, Jul 10, 2022 12:07 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu