AP: ఆస్పత్రి ముందు ఉన్న అంబులెన్స్ నుంచి వింత వాసన.. స్థానికుల సమాచారంతో పోలీసులు వెళ్లి చూడగా

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Mon, Aug 29, 2022 11:10 AM

Viral: పార్క్‌లో వాటర్ బాటిల్స్ అమ్ముతున్న యువకుడు.. పోలీసులను చూడగానే హైరానా.. అతని బ్యాగ్ చెక్ చేయగా

జాతీయం Mon, Aug 1, 2022 11:04 AM

Ganja Smuggling: రూ.4 కోట్ల విలువైన గంజాయి సీజ్.. పబ్‌లు, డిస్కో థాక్స్‌కు సరఫరా..

క్రైమ్ Thu, Jul 28, 2022 08:42 PM

AP: తిక్కోళ్లా ఏంది..? ట్రాక్టర్ అడ్డుగా ఉందని స్కార్పియోలు వదిలి వెళ్లారు.. అసలు విషయం తెలిస్తే మీరు వెర్రోళ్లవుతారు

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sat, Jul 23, 2022 09:44 AM

Viral: పోలీసులను చూడగానే కారులోనే ఫ్యామిలీని వదిలేసి పరారైన వ్యక్తి.. అనుమానంతో ఎంక్వైరీ చేయగా..

క్రైమ్ Mon, Jul 18, 2022 12:07 PM

Hyderabad: పోలీసులు ట్రక్‌లో ఏమున్నాయ్ అని అడిగితే విస్తరాకుల లోడ్ అన్నారు.. చెక్ చేయగా మైండ్ బ్లాంక్

తాజా వార్తలు Sun, Jul 17, 2022 03:42 PM

Viral: ట్రైన్‌లోని ఓ భోగి టాయిలెట్ వద్ద అనుమానాస్పదంగా 3 బ్యాగులు.. పోలీసులు వాటిని ఓపెన్ చేయగా

జాతీయం Thu, Jul 14, 2022 03:38 PM

Viral: ట్రైన్‌లో పోలీసులు కనిపించగానే తత్తరపాటుకు గురైన యువకుడు.. అనుమానంతో అతని లగేజ్ చెక్ చేయగా

జాతీయం Sun, Jul 10, 2022 01:32 PM

Viral: పొలంలో పొదల మాటున టూరిస్ట్ బస్సు.. దాని కింద అనుమానాస్పద పార్శిల్స్.. పోలీసులు విప్పి చూడగా…

జాతీయం Thu, Jul 7, 2022 09:27 AM

Viral: భుజంపై బ్యాగుతో రోడ్డుపై నడుస్తూ వెళ్తున్న వ్యక్తి.. అనుమానంతో పోలీసులు ఆపి చెక్ చేయగా షాక్

క్రైమ్ Sun, Jul 3, 2022 08:55 PM

Viral: కారును ఆపిన పోలీసులు.. లోపల అంతా నార్మల్.. అనుమానంతో గ్యాస్ ట్యాంక్ చెక్ చేయగా మైండ్ బ్లాంక్

జాతీయం Thu, Jun 23, 2022 06:41 PM

Viral: పైన అన్నీ ఉప్పు బస్తాలే.. అడుగున ఓ బస్తాలో ఉన్న అసలు సరుకు చూసి అధికారులు స్టన్

క్రైమ్ Fri, Jun 17, 2022 10:33 AM

Viral: రన్నింగ్ ట్రైన్‌లో ఓ కోచ్ నుంచి ఘాటైన వాసన.. RPF సిబ్బంది అక్కడి లగేజ్ బ్యాగులకు చెక్ చేయగా..

తాజా వార్తలు Sat, Jun 11, 2022 09:37 PM

Viral: తనిఖీలు చేస్తున్న CRPF జవాన్లకు వంతెన కింద కంటబడిన బస్తాలు.. వాటిని ఓపెన్ చేసి చూడగా..

జాతీయం Fri, Jun 10, 2022 04:15 PM

Odisha: కొబ్బరికాయల లోడ్ అనుకుంటే పప్పులో కాలేసినట్లే.. అసలు సంగతి తెలిస్తే మీటర్ లేచుద్ది!

జాతీయం Tue, May 24, 2022 12:32 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu