Petrol Diesel Price Today: దేశంలో పెట్రోల్‌, డీజిల్‌ ధరలకు బ్రేకులు.. తాజా రేట్ల వివరాలు

జాతీయం Wed, Sep 28, 2022 10:38 AM

Petrol Diesel Price Today: దేశంలో పెట్రోల్‌, డీజిల్‌ ధరలు ఎలా ఉన్నాయి..? తాజా రేట్ల వివరాలు

జాతీయం Tue, Sep 27, 2022 10:02 AM

Petrol Diesel Price Today: దేశంలో పెట్రోల్‌, డీజిల్‌ ధరల్లో ఎలాంటి మార్పులున్నాయి.. తాజా రేట్ల వివరాలు

జాతీయం Mon, Sep 26, 2022 08:31 AM

Petrol Diesel Price Today: దేశంలో పెట్రోల్‌, డీజిల్‌ ధరలు ఎలా ఉన్నాయి.. ఏ నగరంలో ఎంత ధర

జాతీయం Wed, Aug 31, 2022 09:23 AM

Petrol Diesel Price: పెట్రోల్‌, డీజిల్‌ ధరలు మళ్లీ పెరగనున్నాయా..? తాజాగా ఇంధన ధరల వివరాలు..!

జాతీయం Wed, May 18, 2022 08:18 AM

Sri Lanka Economic Crisis: అక్కడ భారీగా పెరిగిన పెట్రోల్‌ ధర.. లీటర్‌కు రూ.338.. కొనసాగుతున్న ఆందోళనలు

అంతర్జాతీయం Tue, Apr 19, 2022 06:49 PM

Fuel Price Today: అంతర్జాతీయ మార్కెట్‌లో భారీగా తగ్గిన ముడి చమురు ధరలు.. దేశంలో పెట్రోల్, డీజిల్ ధరలు తగ్గే అవకాశం!

జాతీయం Wed, Dec 1, 2021 08:03 AM

Petrol, Diesel Price Hike: వాహనదారులకు బ్యాడ్‌న్యూస్.. మళ్లీ పెరిగిన పెట్రోల్, డీజిల్ ధరలు..

జాతీయం Sun, Oct 31, 2021 09:53 AM

Fuel Price Today: వాహనదారులకు మళ్లీ షాకిచ్చిన పెట్రో ధరలు.. లీటర్‌పై ఎంత పెరిగిందో తెలుసా..?

జాతీయం Fri, Oct 29, 2021 07:36 AM

Fuel Price Today: వాహనదారులకు బ్యాడ్‌న్యూస్.. మళ్లీ పెరిగిన పెట్రోల్, డీజిల్ ధరలు.. ఎంతంటే..?

జాతీయం Thu, Oct 28, 2021 07:41 AM

Fuel Price Today: బాదుడే బాదుడు.. మళ్లీ పెరిగిన పెట్రోల్, డీజిల్ ధరలు.. మెట్రో నగరాల్లో రికార్డు స్థాయిలో..

జాతీయం Wed, Oct 27, 2021 08:07 AM

Fuel Rate: వాహనదారులు అదిరిపోయే వార్త.. రూ. 60కే లీటర్ పెట్రోల్.. భారీ యాక్షన్‌ ప్లాన్‌తో రంగంలోకి కేంద్రం..

జాతీయం Thu, Oct 21, 2021 09:57 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu