Weather Report Updates: బంగాళాఖాతంలో వాయుగుండం ప్రభావం.. ఏపీలో అక్కడక్కడ తేలికపాటి వర్షాలు

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Fri, Dec 23, 2022 01:45 PM

Mandous Effect: తూర్పు తీర ప్రాంతాలపై ‘మాండూస్’ ఏ విధంగా ప్రభావం చూపింతో తెలుసుకుందాం రండి..

జాతీయం Sat, Dec 10, 2022 07:58 PM

Australia Floods: భారీ వర్షాలకు అతలాకుతలం అవుతున్న ఆస్ట్రేలియా.. నిరాశ్రయలైన వేలాదిమంది..

అంతర్జాతీయం Thu, Nov 17, 2022 09:24 AM

ఆస్ట్రేలియాను ముంచెత్తుతున్న వరదలు.. చరిత్రలోనే మొట్టమొదటిసారిగా అంతర్జాతీయ సాయం కోరుతూ..

అంతర్జాతీయం Wed, Nov 16, 2022 05:16 PM

Tamil Nadu Rains: తమిళనాడును వణికిస్తున్న వరుణుడు.. కుండపోత వర్షాలతో విలవిల్లాడుతున్న జనాలు..

జాతీయం Sat, Nov 12, 2022 09:49 PM

Australia Floods: నిన్న అగ్ని ప్రమాదాలు.. నేడు వరదలు.. ఆస్ట్రేలియాను వెంటాడుతోన్న ప్రకృతి వైపరీత్యాలు

అంతర్జాతీయం Thu, Oct 20, 2022 07:54 AM

Andhra Pradesh: పిల్లలను స్కూల్‌కి తీసుకెళ్లడానికి తండ్రుల కష్టాలు.. భుజాలపై ఎక్కించుకుని వాగు దాటిస్తున్న వైనం..

అమరావతి Wed, Oct 19, 2022 10:30 PM

Hyderabad: మరోసారి ఉగ్రరూపం దాల్చుతున్న మూసీ.. ప్రజలకు హెచ్చరికలు జారీ చేసిన అధికారులు..

తాజా వార్తలు Fri, Oct 14, 2022 08:54 AM

వాగులో చిక్కుకున్న కారు.. చెట్టు కొమ్మను పట్టుకుని వేలాడుతూ భార్య భర్తలు

ట్రెండింగ్ Tue, Oct 11, 2022 09:39 AM

ఘోర ప్రమాదం.. 85మందితో వెళ్తున్న పడవ నదిలో మునిగి.. 76 మంది జలసమాధి.. ఎక్కడంటే..

అంతర్జాతీయం Mon, Oct 10, 2022 11:30 AM

Thailand Floods: నోరు తుఫాను తాకిడికి వణికిపోతున్న థాయిలాండ్‌.. పొంగుతున్న నదులు.. నీట మునిగిన 2,557 గ్రామాలు..

అంతర్జాతీయం Fri, Oct 7, 2022 08:37 AM

Thailand: థాయిలాండ్‌ ను వణికిస్తున్న నోరు తుఫాన్.. దెబ్బతిన్న 45 వేల ఇళ్లు..

అంతర్జాతీయం Tue, Oct 4, 2022 04:30 AM

Car in Flood: అయ్యో రెప్పపాటులో వ‌ర‌దలో కొట్టుకుపోయిన స్కార్పియో.. వీడియో వైరల్.!

ట్రెండింగ్ Sun, Oct 2, 2022 09:53 AM

Pakisthan Floods: భారత్ నుంచి దోమతెరల కొనుగోలుకు పాక్ ప్రయత్నాలు.. మరోవైపు కాశ్మీర్ విషయంలో..

అంతర్జాతీయం Fri, Sep 23, 2022 03:12 PM

Shehbaz Sharif: మిత్రదేశాలు కూడా తమను అడుక్కునే వాళ్ళుగా చూస్తున్నాయి. ఆ దేశ ప్రధాని సంచలన వ్యాఖ్యలు..

అంతర్జాతీయం Fri, Sep 16, 2022 07:15 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu