ఏలూరులో పేలిన హీలియం గ్యాస్ బెలూన్.. ముగ్గురికి తీవ్ర గాయాలు.. చిన్నారులు ఆడుకుంటుండగా..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Tue, Dec 27, 2022 04:23 PM

Andhra Pradesh: వైసీపీ ఎమ్మెల్యేకు తృటిలో తప్పిన పెను ప్రమాదం.. హైదరాబాద్ నుంచి చింతలపూడి వెళ్తుండగా..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Tue, Dec 20, 2022 08:14 AM

Eluru: పైప్ లైన్ కోసం తవ్వుతుండగా బయటపడిన మట్టి కుండ.. దాన్ని ఓపెన్ చేయగా కళ్లు జిగేల్

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sat, Dec 3, 2022 08:52 AM

Chandrababu: చివరి అవకాశం నాకు కాదు.. ప్రజలకే.. టీడీపీ చీఫ్ చంద్రబాబు సంచలన వ్యాఖ్యలు..

అమరావతి Wed, Nov 30, 2022 05:06 PM

Eluru District: 50 కిలోల అచ్చమైన కారంతో స్వామీజీకి అభిషేకం.. చర్చనీయాంశంగా మారిన ఘటన

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Mon, Nov 14, 2022 03:25 PM

Andhra Pradesh: ఏలూరు జిల్లాలో పడవ బోల్తా.. ఇద్దరు మహిళలు మృతి.. మరో నలుగురు..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Tue, Nov 1, 2022 03:43 PM

Andhra Pradesh: అమానుషం.. ద్వారకా తిరుమలలో పసిబిడ్డ విక్రయం.. గుట్టురట్టు చేసిన పోలీసులు..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Thu, Oct 13, 2022 07:28 PM

Andhra Pradesh: ఫేక్‌లోన్‌ యాప్‌ ముఠా అరెస్ట్.. కేటుగాళ్లకు చెక్ పెట్టిన పోలీసులు..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Tue, Oct 4, 2022 06:30 AM

Andhra Pradesh: ఏపీలో రహదారుల నిర్మాణానికి కొత్త టెక్నాలజీ.. సక్సెస్ అయితే రోడ్లకు మహర్దశే

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Mon, Sep 26, 2022 04:46 PM

Andhra Pradesh: శుభకార్యానికి వెళ్లి వస్తుండగా ప్రమాదం.. విద్యుత్ స్తంభాన్ని ఢీ కొట్టిన కారు.. ముగ్గురు మహిళలు దుర్మరణం

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Tue, Aug 23, 2022 06:37 AM

Andhra Pradesh: బడుగుజీవులను మింగేసిన పిడుగు.. నలుగురు స్పాట్ డెడ్.. మరో ముగ్గురు

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Wed, Aug 17, 2022 09:47 AM

CM Jagan Tour: రెండో రోజూ వరద ముంపు ప్రాంతాల్లో సీఎం జగన్ పర్యటన.. నేరుగా బాధితులతో సమావేశం..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Wed, Jul 27, 2022 06:49 AM

Godavari River: వందేళ్లలో తొలిసారిగా గోదావరి ఉగ్రరూపం.. పోలవరం ప్రాజెక్టుకు పోటెత్తుతోన్న వరద..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Wed, Jul 13, 2022 07:34 AM

Eluru: చెరువులోకి దిగిన వ్యక్తి ముక్కులోకి దూరిన రొయ్య.. ఊపిరాడక ఉక్కిరిబిక్కిరి.. చివరకు

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Thu, Jul 7, 2022 09:56 AM

Dwaraka Tirumala: బోరుబావిలో పడ్డ బాలుడు.. 5 గంటలు నరకయాతన.. ఓ స్థానిక యువకుడు తెగించి..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Thu, Jul 7, 2022 07:56 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu