Earthquake: భారత్‌లో భూకంపం.. భయంతో ఇళ్ల నుంచి పరుగులు తీసిన ప్రజలు

అంతర్జాతీయం Fri, Jan 6, 2023 12:23 AM

Delhi: కేంద్రం సంచలన నిర్ణయం.. పరిశ్రమలపై ఎఫెక్ట్‌.. జనవరి 1 నుంచి అమలు!

జాతీయం Sun, Jan 1, 2023 06:30 AM

Air Pollution: పెరుగుతున్న కాలుష్యంపై కేంద్రం సంచలన నిర్ణయం.. జనవరి 1 ఆంక్షలు

జాతీయం Thu, Dec 29, 2022 03:44 PM

Delhi NCR: మరీ ఇంత కిరాతకంగా ఉన్నారేంట్రా.. నమ్మించి మహిళ కిడ్నీ దోచేశారు.. కట్ చేస్తే సీన్ ఇలా..

క్రైమ్ Sat, Dec 17, 2022 07:09 PM

Mother Dairy: వినియోగదారులకు మరో షాక్.. మ‌ద‌ర్ డెయిరీ పాల ధ‌ర పెంపు!

తాజా వార్తలు Mon, Nov 21, 2022 09:10 AM

Theft of Vehicles: వాహనదారులకు అలర్ట్‌.. దేశంలో అత్యధికంగా దొంగిలించబడిన టాప్ 5 వాహనాలు.. ఈ ప్రాంతంలోనే చోరీలు అధికం

జాతీయం Tue, Oct 18, 2022 11:59 AM

Mother Dairy: సామాన్యుడికి షాక్‌.. అమూల్ బాటలో మదర్ డెయిరీ.. పాల ధరను పెంచుతూ నిర్ణయం

తాజా వార్తలు Sat, Oct 15, 2022 08:19 PM

Weather Update: ఉత్తరభారతాన్ని వణికిస్తోన్న కుండపోత వర్షాలు.. కేదార్నాథ్ యాత్రకు బ్రేక్..

జాతీయం Fri, Sep 23, 2022 08:07 AM

Twin Tower: ఈ ట్విన్‌ టవర్స్‌ కథేంటి.. ఎందుకు కట్టారు..? ఎందుకు కూల్చుతున్నారు..? కూల్చివేత ఖర్చు రూ.20 కోట్లు

జాతీయం Sun, Aug 28, 2022 11:29 AM

Twin Towe: ట్విన్ టవర్స్ పేలుడు వల్ల భూకంపం వస్తుందా..? చివరి 60 సెకన్లే ముఖ్యం.. కేవలం 12 సెకన్లలోనే భవనాలు స్మాష్‌..!

జాతీయం Sun, Aug 28, 2022 10:45 AM

Monkeypox: దేశంలో 9కి చేరిన మంకీపాక్స్‌ కేసులు.. దేశంలో తొలిసారిగా మహిళకు వైరస్‌ నిర్ధారణ..!

జాతీయం Thu, Aug 4, 2022 06:19 AM

Monsoon : ముసురు ముంచుతోంది.. సీజనల్‌ వ్యాధులతో తస్మాత్ జాగ్రత్త అంటోన్న ఆరోగ్య నిపుణులు..

తాజా వార్తలు Fri, Jul 1, 2022 10:39 PM

Weather Update: దేశంలోని అనేక ప్రాంతాల్లో తగ్గిన ఉష్ణోగ్రతలు.. అక్కడ రాత్రి నుంచి భారీ వర్షాలు..!

జాతీయం Fri, Jun 17, 2022 07:52 AM

Heat Wave: దేశ రాజధానిలో నిప్పులు చెరుగుతున్న భానుడు.. తెలుగు రాష్ట్రాల్లోనూ ఇదే పరిస్థితి..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Fri, Apr 29, 2022 08:54 AM

Covid-19 4th Wave: ముంచుకొస్తున్న ఫోర్త్ వేవ్ ముప్పు.. అక్కడ మాస్క్ మస్ట్.. లేకుంటే భారీగా ఫైన్

CoronaVirus Wed, Apr 20, 2022 01:45 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu