David Warner: పఠాన్‌గా మారిపోయిన డేవిడ్‌ వార్నర్‌.. ఆస్కార్‌ ఇవ్వాల్సిందేనని పట్టుబడుతోన్న ఫ్యాన్స్‌

Cricket: అదే నా చివరి మ్యాచ్.. రిటైర్మెంట్ కూడా అప్పుడే: ఊహాగానాలకు తెరదించిన స్టార్ ప్లేయర్..

క్రికెట్‌ Fri, Jan 13, 2023 12:35 PM

Rishabh Pant Accident: గెట్ వెల్ సూన్ బ్రదర్.. నీ వెనుకే మేమంతా: పంత్ ఆరోగ్యంపై వార్నర్ స్పెషల్ పోస్ట్..

క్రికెట్‌ Fri, Jan 6, 2023 08:44 PM

IPL 2023: ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్‌ కెప్టెన్‌, వికెట్ కీపర్లుగా ఆ ఇద్దరు ఫిక్స్.. త్వరలో ప్రకటించే ఛాన్స్..

క్రికెట్‌ Thu, Jan 5, 2023 08:14 PM

IPL 2023: పంత్ స్థానాన్ని భర్తీ చేసేది మాజీ సన్‌రైజర్స్ ప్లేయర్.. ఢిల్లీ కెప్టెన్సీ రేసులో ఆ ముగ్గురు.?

క్రికెట్‌ Mon, Jan 2, 2023 07:31 PM

Delhi Capitals Captain: పంత్‌ స్థానంలో ఢిల్లీ జట్టును ముందుకు నడిపించేదెవరు..? కెప్టెన్సీ కోసం చర్చలలో ఉన్న పేర్లు ఇవే..

క్రికెట్‌ Sat, Dec 31, 2022 02:53 PM

David Warner: వార్నర్ మామా మజాకా.. సచిన్ పేరిట ఉన్న రెండు రికార్డులను సమం చేసిన అస్ట్రేలియన్ ఓపెనర్..

క్రికెట్‌ Tue, Dec 27, 2022 06:45 PM

Ball Tampering: బాల్ టాంపరింగ్ చేసేందుకు ఆస్ట్రేలియా ఆటగాళ్లకు అనుమతి ఉంది.. బాంబ్ పేల్చిన వార్నర్ మేనేజర్..

క్రికెట్‌ Thu, Dec 8, 2022 04:19 PM

David Warner: తనపై ఉన్న కెప్టెన్సీ నిషేధం విషయంలో కీలక ప్రకటన చేసిన అస్ట్రేలియన్ ఓపెనర్.. ఈ భావోద్వేగ పోస్ట్‌కు కారణం ఏమిటంటే..?

అంతర్జాతీయం Wed, Dec 7, 2022 08:03 PM

‘కుక్కలు మొరిగితేనేం.. సింహం ఎప్పటికీ రాజే’: ఇన్‌స్టా పోస్ట్‌తో స్ట్రాంగ్ కౌంటరిచ్చిన వార్నర్.. ఎవరికో తెలుసా?

క్రికెట్‌ Wed, Dec 7, 2022 05:30 AM

AUS vs ENG: 1043 రోజుల తర్వాత అంతర్జాతీయ సెంచరీ.. 20 ఏళ్ల రికార్డును బద్దలు కొట్టిన డేవిడ్ వార్నర్..

క్రికెట్‌ Tue, Nov 22, 2022 03:07 PM

David Warner: మరోసారి సారథి పాత్రలో డేవిడ్ వార్నర్.. రూల్స్ మార్చిన క్రికెట్ ఆస్ట్రేలియా?

క్రికెట్‌ Mon, Nov 21, 2022 05:59 PM

David Warner: రష్మిక ఐయామ్‌ సారీ అంటూ వీడియో పోస్ట్‌ చేసిన వార్నర్‌.. ఇంతకీ విషయమేంటంటే..

Watch Video: డీజే టిల్లుగా మారిన ఈ క్రేజీ ఫెల్లో ఎవరో గుర్తుపట్టారా..? ఆయన తోపు అంతే

ట్రెండింగ్ Mon, Nov 14, 2022 02:56 PM

T20 World Cup 2022: రోహిత్ నుంచి వార్నర్ వరకు.. టీ20 ప్రపంచ కప్‌లో ఫ్లాప్ స్టార్స్ వీరే..

క్రికెట్‌ Thu, Nov 3, 2022 09:21 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu