AP Weather: అల్పపీడనం ఎఫెక్ట్.. ఏపీలోని ఈ ప్రాంతాలకు వర్షసూచన

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Mon, Dec 26, 2022 09:18 AM

Bomb Cyclone: అమెరికాలో బాంబ్‌ సైక్లోన్‌ టెర్రర్‌.. 22కి చేరిన మృతుల సంఖ్య.. క్రిస్మస్‌ వేడులకలపై మంచుతుఫాన్‌ ప్రభావం

అంతర్జాతీయం Sun, Dec 25, 2022 02:01 PM

AP Weather Alert: బంగాళాఖాతంలో వాయుగుండం.. ఏపీలోని ఈ జిల్లాలకు భారీ వర్ష సూచన..

అమరావతి Sat, Dec 24, 2022 06:23 AM

AP Weather: బంగాళాఖాతంలో వాయుగుండం.. దక్షిణ కోస్తాంధ్ర, రాయలసీమల్లో వర్షాలు

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Thu, Dec 22, 2022 06:18 PM

AP Weather: ఏపీలోని ఈ ప్రాంతాల్లో వర్షాలు.. రాత్రి సమయాల్లో విపరీతమైన చలి.. వెదర్ రిపోర్ట్

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sun, Dec 18, 2022 09:37 PM

AP Weather: ఆ ప్రాంతంలో చెదురుమదురు వర్షాలు.. పెరగనున్న చలి తీవ్రత.. ఏపీ లేటెస్ట్ వెదర్ రిపోర్ట్

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sat, Dec 17, 2022 02:58 PM

AP Weather: ఏపీలో మళ్లీ వర్షాలు దంచికొట్టనున్నాయా..? వాతావరణ శాఖ క్లారిటీ ఇదిగో

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Thu, Dec 15, 2022 03:18 PM

AP Weather: ఏపీని వీడని వానలు.. మరో అల్పపీడనం ముప్పు.. 3 రోజుల పాటు రెయిన్ అలెర్ట్

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Wed, Dec 14, 2022 04:29 PM

Andhra Pradesh Rains: వరణుడు వదిలేటట్లు లేడుగా.. రాష్ట్ర వ్యాప్తంగా మరోసారి దంచికొట్టనున్న వర్షాలు..

అమరావతి Tue, Dec 13, 2022 12:27 PM

Mandous Cyclone: కళ్లాల్లో నీళ్లు.. కళ్లల్లో కన్నీళ్లు.. అన్నదాతకు గుండె కోత మిగిల్చిన మాండౌస్..

అమరావతి Mon, Dec 12, 2022 11:31 AM

AP Weather: తుఫాన్ ఎఫెక్ట్.. మరో ఆవర్తనం కూడా.. ఏపీకి 3 రోజులపాటు వర్ష సూచన

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sun, Dec 11, 2022 02:11 PM

Mandous Cyclone: అల్పపీడనంగా బలహీనపడిన మాండూస్.. ఏపీలో తుపాను ప్రభావం చూపిన ప్రాంతాలివే.. ప్రజలు అప్రమత్తంగా ఉండాలన్న విపత్తుల శాఖ

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sat, Dec 10, 2022 08:09 PM

Mandous Effect: తూర్పు తీర ప్రాంతాలపై ‘మాండూస్’ ఏ విధంగా ప్రభావం చూపింతో తెలుసుకుందాం రండి..

జాతీయం Sat, Dec 10, 2022 07:58 PM

Mandous: భారీ వర్షాలకు తడిసి ముద్దవుతున్న తిరుగిరులు.. భక్తుల రాకపోకలపై పెను ప్రభావం..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sat, Dec 10, 2022 03:13 PM

AP Rains: తీవ్ర వాయుగుండంగా మారిన మాండాస్ తుఫాన్.. ఏపీలో వచ్చే 3 రోజులు వానలు దంచుడే

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sat, Dec 10, 2022 02:00 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu