Covid Fourth Wave: కొత్త సంవత్సరంలో కరోనా భయాలు? జనవరిలోనే ఫోర్త్ వేవ్ వచ్చేస్తుందా? కోవిడ్ పై నిపుణులు చెబుతున్న దానికి అర్థం ఏమిటి?

CoronaVirus Sun, Jan 1, 2023 01:29 PM

Corona Virus Vaccine: కరోనా వైరస్ కొత్త వేరియంట్ భయం.. ఆ టీకాను బూస్టర్‌ డోసుగా వాడేందుకు అనుమతించాలని వినతి..

జాతీయం Fri, Dec 23, 2022 08:49 AM

Corona: వణికిస్తున్న వేరియంట్లు.. కలవరపెడుతున్న కరోనా.. భారత్ లో లాక్ డౌన్ కు దారి తీస్తుందా..?..

జాతీయం Fri, Dec 23, 2022 07:11 AM

India Corona: కరోనా నుంచి కాస్త ఊరట.. తగ్గిన కొత్త కేసులు.. ఆ రాష్ట్రాల్లో పెరుగుతున్న వైరస్‌ బాధితులు

CoronaVirus Sat, Aug 20, 2022 10:54 AM

Telangana: తెలంగాణలో టీకా కొరత.. బూస్టర్ డోస్ కోసం క్యూ కడుతున్న జనం..

తాజా వార్తలు Thu, Aug 11, 2022 09:36 AM

Priyanka Gandhi: కాంగ్రెస్‌లో కరోనా కల్లోలం.. ప్రియాంక గాంధీకి మరోసారి పాజిటివ్.. అటు రాహుల్ కూడా..

జాతీయం Wed, Aug 10, 2022 12:04 PM

India Corona: కనికరించని కరోనా.. క్రమంగా పెరుగుతున్న యాక్టివ్‌ కేసులు.. నిన్న ఎంత మంది వైరస్‌ బారిన పడ్డారంటే..

CoronaVirus Fri, Jul 8, 2022 10:52 AM

India Corona: దేశంలో కరోనా కల్లోలం.. 19వేలకు చేరువగా కొత్త కేసులు.. ఆ రాష్ట్రాల్లో వైరస్ విజృంభణ..

CoronaVirus Thu, Jul 7, 2022 10:57 AM

India Corona: దేశంలో తగ్గని కరోనా ఉద్ధృతి.. మళ్లీ భారీగా పెరిగిన కేసులు.. నిన్న ఎంతమంది చనిపోయారంటే..

CoronaVirus Wed, Jul 6, 2022 11:11 AM

Apathy Syndrome: కరోనా ప్రభావంతో పిల్లలపై కొత్త సిండ్రోమ్ దాడి.. పిల్లల్లో తగ్గుతున్న ఏకాగ్రత.. పెరుగుతున్న చిరాకు

CoronaVirus Thu, Jun 16, 2022 04:18 PM

Covid-19: తెలంగాణ ప్రజలకు కొండంత ధైర్యం.. ICMR-NIN సీరో సర్వేలో ఆసక్తికర విషయాలు

CoronaVirus Wed, Jun 1, 2022 07:02 PM

Corona: కరోనా తీవ్ర దశ ముగిసిందని చెప్పలేము.. ప్రపంచ దేశాలకు డబ్య్లూహెచ్ఓ వార్నింగ్

అంతర్జాతీయం Sun, May 15, 2022 07:49 AM

కోవిడ్ వ్యాక్సిన్ వేసుకోవాలని ఎవరినీ బలవంతం చేయొద్దు.. సుప్రీంకోర్టు కీలక ఆదేశాలు

CoronaVirus Mon, May 2, 2022 12:42 PM

Covid-19 Fourth Wave: ఢిల్లీలో కరోనా కలకలం.. పక్షం రోజుల వ్యవధిలో ఆరు రెట్లు పెరిగిన..

CoronaVirus Mon, Apr 25, 2022 06:15 PM

Viral Video: లాక్డౌన్ తో చైనాలో దిగజారుతున్న పరిస్థితులు.. ఆకలితో చేపలు ఎలా పట్టారంటే..

అంతర్జాతీయం Mon, Apr 18, 2022 01:59 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu