COVID 19: ఆల్కహాల్‌, క్లోరిన్‌తో కరోనా కొత్త వేరియంట్‌ నశిస్తుందా.? ఇందులో నిజమెంత..!

CoronaVirus Sat, Dec 31, 2022 01:16 PM

India Covid 19: కరోనా నుంచి కాస్త ఊరట.. గత 24 గంటల్లో 3,451 కొత్త కేసులు.. 40 మంది మృతి

CoronaVirus Sun, May 8, 2022 11:25 AM

TS Corona: తెలంగాణాలో కరోనా నియంత్రణకు కఠిన నిబంధనలు.. మాస్క్ లేకపోతే రూ.1000 జరిమానా

CoronaVirus Sat, Jan 1, 2022 09:32 PM

Coronavirus: కరోనా కమ్ముకోస్తోంది తస్మాత్‌ జాగ్రత్త.. లైవ్ వీడియో

CoronaVirus Fri, Nov 5, 2021 05:22 PM

దేశంలో మళ్లీ మొదలైన కరోనా విజృంభణ

వీడియోలు-Telugu News Video Sat, Nov 28, 2020 09:39 AM

ఆస్పత్రి బిల్లులపై పరిమితులు విధించినా, 80 శాతం కుటుంబాలపై ప్రభావం

తాజా వార్తలు Mon, Oct 12, 2020 08:51 PM

కరోనాపై మరో షాకింగ్ న్యూస్: గతేడాది నవంబర్‌లోనే దేశంలోకి వైరస్..! అది భిన్నమైంది

CoronaVirus Thu, Jun 4, 2020 01:56 PM

సినిమా థియేటర్ల రీ-ఓపెన్‌పై కేంద్రం క్లారిటీ..!

CoronaVirus Thu, Jun 4, 2020 09:57 AM

రోడ్ల‌పైకి వ‌చ్చేవారికి క‌ర్ణాట‌క పోలీసుల ట్రీట్మెంట్ చూశారా..?

తాజా వార్తలు Tue, Mar 31, 2020 05:59 PM

వాహ‌నాల డాక్యుమెంట్ల‌కు సంబంధించి కేంద్రం కీల‌క నిర్ణ‌యం..

CoronaVirus Tue, Mar 31, 2020 03:02 PM

క‌ష్టకాలంలో కేంద్ర ప్ర‌భుత్వ ఆస‌రా..కేజీ బియ్యం రూ.3, కిలో గోధుమలు రూ.2

తాజా వార్తలు Wed, Mar 25, 2020 04:46 PM

Coronavirus Alert: భారతీయులకు అభయం.. ఆ టాబ్లెట్‌తో కరోనా ఖేల్ ఖతం!

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Fri, Mar 6, 2020 01:34 PM

COVID 19: నేనే దేవుడ్ని.. నా వల్లే కరోనా వచ్చింది.. క్షమించండి..

అంతర్జాతీయం Fri, Mar 6, 2020 11:00 AM

Coronavirus Alert: ఆసుపత్రి నుంచి పారిపోయిన కరోనా పేషెంట్.. డాక్టర్లు పరేషాన్!

జాతీయం Thu, Mar 5, 2020 01:12 PM

IPL 2020: కరోనా ఎఫెక్ట్.. ఐపీఎల్ షెడ్యూల్‌లో మార్పులు.?

క్రీడలు - Sports News Thu, Mar 5, 2020 09:18 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu