Coronavirus: ఎలాంటి కాంటాక్ట్ హిస్ట‌రీ లేక‌పోయిన క‌రోనా.. ఇలా జ‌ర‌గ‌డానికి అస‌లు కార‌ణ‌మేంటో తెలుసా.?

CoronaVirus Sat, Jan 22, 2022 04:23 PM

Corona New Variant: బాబోయ్.. కరోనా మరో కొత్త రూపంలో రెడీ అయిపోయింది.. ఇది టీకాలకూ లొంగే రకం కాదు..

CoronaVirus Mon, Aug 30, 2021 09:43 PM

AP Covid Cases: ఆంధ్రప్రదేశ్‌ కరోనా బులెటిన్ విడుదల.. ఇవాళ ఎన్ని పాజిటివ్ కేసలు నమోదు అయ్యాయంటే..

CoronaVirus Fri, Jul 16, 2021 05:47 PM

Black Fungus: కోవిడ్ లేకున్నా బ్లాక్ ఫంగస్.. సంచలన విషయాలు వెల్లడించిన వైద్యాధికారులు..

అమరావతి Mon, May 31, 2021 06:04 PM

AP 10th Exams: అందుకే 10వ తరగతి పరీక్షలు వాయిదా.. ఫుల్ క్లారిటీ ఇచ్చిన మంత్రి సురేష్..

అమరావతి Thu, May 27, 2021 03:47 PM

Lock Down Effect: ఘనంగా వివాహ వేడుక.. అధికారుల మెరుపు దాడి.. వధువుని విడిచిపెట్టి పరారైన వరుధు కారణమేంటంటే..

జాతీయం Wed, May 26, 2021 11:15 PM

JEE Advanced 2021: కరోనా వైరస్ ఎఫెక్ట్.. జేఇఇ అడ్వాన్స్‌డ్ ఎంట్రన్స్ ఎగ్జామ్ వాయిదా.. పూర్తి వివరాలు ఇవే..

రాష్ట్ర ప్రభుత్వం సంచలన నిర్ణయం..పెరుగుతున్న కరోనా కేసులు.. 144 సెక్షన్ విధింపు.. గుంపులుగా బయటికి వెళ్లారో..

CoronaVirus Wed, Apr 7, 2021 07:45 PM

యువతతో పెద్దలకు తీవ్ర ముప్పు.. డబ్ల్యూహెచ్‌ఓ హెచ్చరిక

అంతర్జాతీయం Fri, Aug 28, 2020 07:59 AM

తేమ నియంత్రణతో కరోనా వ్యాప్తికి కట్టడి

CoronaVirus Sat, Aug 22, 2020 07:40 AM

కరోనా వ్యాప్తిపై సమీక్ష.. కీలక నిర్ణయం తీసుకున్న సీఎం కేసీఆర్..

CoronaVirus Sun, Jun 14, 2020 08:30 PM

తెరుచుకున్న శబరిమల ఆలయం.. కానీ భక్తులకు నో ఎంట్రీ..

CoronaVirus Sun, Jun 14, 2020 12:35 PM

షాకింగ్ న్యూస్ … బిగ్గరగా మాట్లాడినా కరోనా..

CoronaVirus Tue, May 19, 2020 11:45 AM

చైనాకు మరోసారి కరోనా ముప్పు..? నిపుణుల హెచ్చరిక..!

CoronaVirus Sun, May 17, 2020 02:19 PM

బేక‌రీ ఓనర్‌కు క‌రోనా పాజిటివ్‌… 300 మందికి వైద్య‌ప‌రీక్ష‌లు..!

CoronaVirus Sun, May 17, 2020 01:29 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu