China Blocks WHO Team: డ్రాగన్ కంట్రీ కంత్రీపనులకు వంతపాడిన WHO చైర్మన్ తొలిసారిగా చైనా తీరుపై మండిపాటు

అంతర్జాతీయం Wed, Jan 6, 2021 03:29 PM

కరోనా వ్యాధికి చికిత్స ఉండకపోవచ్చంటున్న ప్రపంచ ఆరోగ్య సంస్థ

అంతర్జాతీయం Tue, Aug 4, 2020 09:09 AM

దశాబ్దాల పాటు కరోనాతో యుద్ధం చేయాల్సిందే.. డబ్ల్యూహెచ్‌వో హెచ్చరిక..

CoronaVirus Sat, Aug 1, 2020 04:21 PM

తెలంగాణ స‌ర్కార్ కీల‌క నిర్ణ‌యం.. ఈ ఆఫీస్ ద్వారా పరిపాలనకు శ్రీకారం

తాజా వార్తలు Mon, Jul 6, 2020 10:43 AM

టాప్ టెన్ లిస్టులోకి చేరిన భారత్.. 4 వేలు దాటిన కరోనా మరణాలు..

CoronaVirus Mon, May 25, 2020 09:50 AM

మహారాష్ట్రలో కరోనా విలయం.. 50 వేలు దాటిన పాజిటివ్ కేసులు..

CoronaVirus Sun, May 24, 2020 07:41 PM

కరోనా కేసులు నమోదు కానీ దేశాలు ఇవే..

CoronaVirus Thu, May 21, 2020 11:43 PM

సిక్కు వ్యక్తి అంత్యక్రియలు చేసి.. మానవత్వం చాటుకున్న ముస్లింలు..!

జాతీయం Sun, May 17, 2020 04:53 PM

దేశంలో 90 వేలు దాటిన కరోనా కేసులు..

CoronaVirus Sun, May 17, 2020 09:51 AM

దేశంలో 81,970 కరోనా కేసులు.. గడిచిన 24 గంటల్లో 100 మరణాలు..

CoronaVirus Fri, May 15, 2020 09:30 AM

కరోనా విళయ తాండవం.. 42 లక్షల మార్క్ దాటిన కేసులు

CoronaVirus Tue, May 12, 2020 11:41 AM

దేశంలో కరోనా @ 67 వేలు, మృతులు 2206…

CoronaVirus Mon, May 11, 2020 10:06 AM

దేశంలో 2 వేలు దాటిన కరోనా మరణాల సంఖ్య…

CoronaVirus Sun, May 10, 2020 11:28 AM

కరోనాపై విరుగుడు.. భారత్ మరో ముందడుగు..

CoronaVirus Sun, May 10, 2020 10:37 AM

గడిచిన 24 గంటల్లో దేశంలో నమోదైన కేసుల వివరాలు ఇవే..

CoronaVirus Thu, May 7, 2020 10:28 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu