Covid-19 4th Wave: ముంచుకొస్తున్న కరోనా ఫోర్త్‌ వేవ్.. అప్రమత్తంగా ఉండాలంటూ రాష్ట్రాలకు కేంద్రం అలెర్ట్

CoronaVirus Sat, Mar 19, 2022 07:45 AM

India Covid-19: కరోనా విలయతాండవం.. దేశంలో లక్షన్నర మార్క్ దాటిన కేసులు..

CoronaVirus Sun, Jan 9, 2022 09:36 AM

India Coronavirus: దేశంలో కరోనా అల్లకల్లోలం.. లక్ష మార్క్ దాటేసిన కొత్త కేసులు..

CoronaVirus Fri, Jan 7, 2022 09:53 AM

Coronavirus: ఏపీలో కొనసాగుతోన్న కరోనా వ్యాప్తి.. గత 24 గంటల్లో ఎన్ని కేసులు నమోదయ్యాయంటే..

CoronaVirus Wed, Jan 5, 2022 07:42 PM

India Corona cases: డేంజర్ బెల్స్.. భారత్‌లో అనూహ్యంగా పెరిగిన కరోనా కేసులు

CoronaVirus Tue, Jan 4, 2022 11:01 AM

India Corona: భారతదేశంలో మరోసారి మొదలైన వ్యాప్తి.. గత 24 గంటల్లో 33 వేలకు పైగా కొత్త కరోనా కేసులు

CoronaVirus Mon, Jan 3, 2022 11:07 AM

India Corona: దేశంలో భారీగా పెరుగుతున్న కరోనా, ఒమిక్రాన్ కేసులు.. నిన్న ఎన్ని నమోదయ్యాయంటే..?

CoronaVirus Sun, Jan 2, 2022 09:48 AM

Coronavirus: చాపకింద నీరులా ఒమిక్రాన్‌.. భారీగా పెరిగిన కరోనా బాధితులు.. నిన్న ఎన్ని కేసులు నమోదయ్యాయంటే..

CoronaVirus Thu, Dec 30, 2021 11:37 AM

Omicron: దేశంలో పెరుగుతున్న ఒమిక్రాన్ వ్యాప్తి.. ఇప్పటివరకు ఎన్ని కేసులు నమోదయ్యాయంటే?

CoronaVirus Tue, Dec 28, 2021 09:50 AM

15 నుంచి 18 ఏళ్ల వారికి వ్యాక్సినేషన్.. రిజిస్ట్రేషన్ ఎలా చేసుకోవాలంటే.. పూర్తి వివరాలు మీకోసం..!

జాతీయం Tue, Dec 28, 2021 05:26 AM

India Covid-19: దేశంలో 578కి చేరిన ఒమిక్రాన్ కేసులు.. నిన్న కరోనా కేసులు ఎన్ని నమోదయ్యాయంటే?

CoronaVirus Mon, Dec 27, 2021 09:40 AM

Omicron: 19 రాష్ట్రాలకు చేరిన ఒమిక్రాన్.. 70 కొత్త కేసులు నమోదు.. 492కు చేరిన సంఖ్య!

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Mon, Dec 27, 2021 06:20 AM

India Covid-19: దేశంలో పెరుగుతున్న ఒమిక్రాన్ కేసులు.. ఎంతమంది కోలుకున్నారంటే..?

CoronaVirus Sun, Dec 26, 2021 09:41 AM

India Covid-19: దేశంలో స్వల్పంగా పెరిగిన కరోనా కేసులు.. ఒమిక్రాన్ బాధితులు ఎంతమంది ఉన్నారంటే..?

CoronaVirus Sat, Dec 25, 2021 10:04 AM

India Covid-19: దేశంలో వెంటాడుతున్న ఒమిక్రాన్ భయం.. పెరుగుతున్న కరోనా కేసులు.. నిన్న ఎన్ని నమోదయ్యాయంటే..?

CoronaVirus Fri, Dec 24, 2021 09:58 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu