Health Tips: మీ ఊపిరితిత్తులను ఆరోగ్యంగా ఉంచుకోవడం ఎలా.. ఈ ఆహారాలతో అద్భుతమైన ఫలితాలు

తాజా వార్తలు Sun, Dec 25, 2022 11:21 AM

Covid-19 Infection: పోస్ట్‌ కోవిడ్‌తో యమ డేంజర్‌.. మెదడు కాకుండా శరీరంలోని ఈ భాగాలపై కూడా ప్రభావం

తాజా వార్తలు Wed, Dec 7, 2022 09:44 PM

China Corona: షాంఘైలో విజృంభిస్తున్న కరోనా మహమ్మారి.. కఠిన లాక్‌డౌన్‌.. పెరుగుతున్న కేసుల సంఖ్య..!

అంతర్జాతీయం Sun, Apr 24, 2022 09:21 PM

Covid 19: ఆ రాష్ట్రంలో పెరుగుతున్న కరోనా కేసులు.. ఆ నాలుగు జిల్లాల్లో ఫేస్‌ మాస్క్‌ తప్పనిసరి..!

జాతీయం Mon, Apr 18, 2022 08:35 PM

China: ప్రపంచంలో ఇంతవరకు ఎక్కడా లేని ఓ కొత్త రూల్‌ను తీసుకువచ్చిన చైనా.. అదేంటో తెలిస్తే షాకవుతారు..!

అంతర్జాతీయం Fri, Apr 8, 2022 05:48 AM

COVID-19: గుండె సమస్యలున్న వారిలో కరోనా తీవ్రత ఎక్కువ.. తాజా అధ్యయనంలో వెల్లడి

తాజా వార్తలు Tue, Mar 8, 2022 03:56 PM

యువ గుండెల్లో కల్లోలం.. సడెన్‌ స్ర్టోక్స్‌కి పోస్ట్‌ కొవిడ్‌ ప్రభావమే కారణమా?.. వైద్యుల నివేదికలో షాకింగ్ విషయాలు

తాజా వార్తలు Sat, Mar 5, 2022 04:30 PM

Corona Effect: గుండె రక్తనాళాలపై కరోనా ఎఫెక్ట్‌.. తాజా పరిశోధనలలో కీలక అంశాలు

అంతర్జాతీయం Wed, Feb 23, 2022 02:48 PM

Corona in China: కరోనా ఎఫెక్ట్‌… చైనాలో పైశాచిక నిబంధనలు విధించిన ప్రభుత్వం..! పలుచోట్ల వ్యతిరేకత..(వీడియో)

అంతర్జాతీయం Wed, Feb 2, 2022 09:51 AM

కరోనా ఎఫెక్ట్ ..భారీగా తగ్గిన జననాలు.. పెరిగిన మరణాలు..జనాభా సంక్షోభంలో ఆ దేశం.. పిల్లల్ని కనండి మహాప్రభో అంటున్న ప్రభుత్వం

CoronaVirus Sun, Jan 30, 2022 08:42 AM

Jagannath Temple: 21 రోజుల తర్వాత మళ్ళీ తెరచుకోనున్న పూరి జగన్నాథుని ఆలయం.. దర్శించుకోవాలంటే కండిషన్స్ అప్లై..

ఆధ్యాత్మికం Sun, Jan 30, 2022 06:58 AM

Inspiring Story: నాడు కరోనా క్రైసిస్ తో ఉద్యోగాలు పోగొట్టుకున్న యువ ఇంజనీర్లు.. టీ స్టాల్ ఓపెన్ చేసి.. నేడు లక్షల్లో సంపాదిస్తున్నారు

CoronaVirus Sat, Jan 29, 2022 06:48 AM

Budget 2022: బడ్జెట్‌లో మానవ వనరుల అభివృద్ధిపై దృష్టి పెట్టేనా?.. విద్యార్థులకు ప్రోత్సాహకాలు ఉంటాయా?..

జాతీయం Fri, Jan 28, 2022 10:31 PM

Vikrant Rona: కరోనా ఎఫెక్ట్.. వెనక్కు తగ్గిన మరో పాన్ ఇండియా సినిమా..

Corona Effect: ఓ తల్లి రూల్ బుక్.. అవాక్కైన బంధువులు.. అసలు మ్యాటర్ ఏంటంటే..!

అంతర్జాతీయం Wed, Jan 26, 2022 05:49 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu