Corona Alert: భారత్‌లో కరోనా అలెర్ట్.. చైనా సహా ఆ దేశాల నుంచి వచ్చే వారికి ఆ రిపోర్ట్ ఉండాల్సిందే.. లేకుంటే..

CoronaVirus Thu, Dec 29, 2022 05:54 PM

Covid-19 BF.7 Symptoms: శరీరంలో ఈ 5 లక్షణాలు కనిపిస్తే జాగ్రత్త..!

CoronaVirus Mon, Dec 26, 2022 08:49 AM

Corona Virus: తమిళనాడులో మళ్ళీ కరోనా కలకలం.. మాస్క్ తప్పనిసరి చేసిన ప్రభుత్వం.. లేదంటే ఫైన్.. నేటినుంచి అమల్లోకి

CoronaVirus Mon, Jun 27, 2022 10:03 AM

Corona third wave alert : బీ కేర్‌ఫుల్..! కరోనా కేసులు తగ్గుతున్నాయని నిర్లక్ష్యం చేస్తున్నారా? నిపుణులు హెచ్చరిక

CoronaVirus Wed, Jul 28, 2021 02:56 PM

కరోనా అలర్ట్ … డేంజర్ గా డెల్టా.. !అత్యధికంగా డెల్టా వేరియంట్ కేసులు ఎక్కడంటే..?:Corona Alert Dangerous Delta Live Video.

జాతీయం Sat, Jul 24, 2021 11:57 AM

Huzurabad constituency: హుజూరాబాద్ నియోజకవర్గంపై కరోనా పంజా.. కమలాపూర్‌ మండలంలోనే 256 మందికి కరోనా పాజిటివ్‌

CoronaVirus Thu, Jul 15, 2021 01:08 PM

Covid 19: పరిశోధకులు చెబుతున్న “బయో వార్” ఒక హైపోథిసిస్..! ఎలా సంక్రమిస్తుంది..? ఎలా అంతమవుతుంది..?

CoronaVirus Sat, Jun 26, 2021 06:42 AM

Delta Variant: డెల్టా వేరియంట్‌తో యమా డేంజర్.. అప్రమత్తంగా వుండాలంటున్న శాస్త్రవేత్తలు

CoronaVirus Mon, Jun 21, 2021 08:47 PM

Covid Vaccine 24/7: ఆర్థిక పురోగతిని పరుగెత్తించాలంటే 24 గంటలు టీకాలు వేయాలి.. ఆర్థిక శాఖ కొత్త ప్రతిపాదన

CoronaVirus Thu, Jun 10, 2021 03:58 PM

National Vaccine Policy: కరోనా వ్యాక్సిన్ పాలసీపై కేంద్ర కొత్త మార్గదర్శకాలు.. వేస్టేజ్‌కి కేటాయింపులకు లింకు

CoronaVirus Tue, Jun 8, 2021 02:51 PM

SECONDWAVE ENDS: దేశంలో సెకెండ్ వేవ్ ఉధృతి తగ్గుముఖం.. అనుకున్నదానికంటే ముందే సక్సెస్సంటున్న నిపుణులు

CoronaVirus Mon, Jun 7, 2021 07:35 PM

No Mask Rule: ఆ దేశంలో సీన్ రివర్సయ్యింది.. మాస్కు ధరిస్తే ఫైన్ విధిస్తున్నారు..!

CoronaVirus Mon, Jun 7, 2021 05:56 PM

Third Wave Threat: దేశవ్యాప్తంగా థర్డ్ వేవ్ టెన్షన్.. ’ఆ‘ మూడు పాటిస్తే భయం వద్దంటున్న నిపుణులు

CoronaVirus Sat, Jun 5, 2021 06:51 PM

SECOND WAVE: సెకెండ్ వేవ్ ఎండ్‌పై సంచలన ప్రకటన.. ఇప్పుడప్పుడే తగ్గదంటున్న కొత్త అధ్యయనం

అమరావతి Thu, Jun 3, 2021 03:18 PM

CORONA WARNING: కరోనా వైరస్‌పై కేంద్రం తాజా హెచ్చరిక.. అదే జరిగితే ఆపడం ఎవరి తరం కాదు..!

CoronaVirus Wed, Jun 2, 2021 05:18 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu