Covid-19: కరోనా కొత్త వేరియంట్ భయం.. తెలంగాణలో హై అలర్ట్.. విదేశీ ప్రయాణికులపై నిఘా..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Thu, Dec 22, 2022 09:49 AM

Telangana: వివాదాస్పదమవుతున్న తెలంగాణ హెల్త్ డైరెక్టర్ వ్యాఖ్యలు.. చర్యలు తీసుకోవాలని హైందవ సంఘాల డిమాండ్

తాజా వార్తలు Thu, Dec 22, 2022 09:09 AM

Telangana: దేశంలో కరోనా తగ్గడానికి ఏసుక్రీస్తే కారణం.. తెలంగాణ హెల్త్ డైరెక్టర్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు..

తాజా వార్తలు Wed, Dec 21, 2022 05:19 PM

Covid-19: మళ్లీ కోవిడ్ భయం.. ఉన్నతస్థాయి సమీక్ష నిర్వహించిన కేంద్ర ఆరోగ్య మంత్రి.. ఈ మార్గదర్శకాలు పాటించాలని ఆదేశం..

జాతీయం Wed, Dec 21, 2022 03:18 PM

Andhra Pradesh: కోవిడ్‌ భయం.. మూడేళ్లుగా ఇంట్లోనే.. చివరికి ప్రాణాలమీదకి తెచ్చుకున్న కుటుంబం..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Tue, Dec 20, 2022 08:15 PM

Covid-19: వారెవ్వా.. ఇక కోవిడ్ వస్తే మొబైల్ యాప్ తో కనిపెట్టేయొచ్చు.. ఎలాగో తెలుసా..

అంతర్జాతీయం Wed, Sep 7, 2022 04:37 PM

Omicron: మీ మాస్క్‌ ఒమిక్రాన్‌ని ఆపుతుందా..! నిపుణుల అధ్యయనంలో షాకింగ్‌ నిజాలు

CoronaVirus Sun, Dec 26, 2021 08:08 AM

అలర్ట్.. కొవిడ్‌ నుంచి కోలుకున్న రోగులలో మరో కొత్త ఫంగస్‌.. మూడు నెలల్లో 4 కేసులు

CoronaVirus Wed, Oct 13, 2021 09:56 AM

మీ పిల్లల్ని పాఠశాలలకు పంపిస్తున్నారా..! అయితే కచ్చితంగా ఈ 3 విషయాలు తెలుసుకోండి..

CoronaVirus Fri, Sep 3, 2021 09:53 PM

Post Covid Symptoms: పిల్లల్లో పోస్ట్ కొవిడ్‌ లక్షణాలు..! కేరళలో పెరుగుతున్న MIS-C కేసులు

CoronaVirus Sun, Aug 29, 2021 02:05 PM

Booster Dose: ఇండియాలో బూస్టర్ డోస్ అవసరమా..? డెల్టా వేరియంట్‌కి ఇదే సరైన వ్యాక్సినా..! ఎయిమ్స్‌ డైరెక్టర్ ఏం చెబుతున్నారంటే..

CoronaVirus Sun, Aug 22, 2021 06:11 AM

First Delta Variant Case in Visakha : విశాఖ జిల్లాలో తొలి డెల్టా వేరియంట్ కేసు..! మధురవాడ వాంబే కాలనీ లో 51 యేళ్ల మహిళగా గుర్తింపు..

CoronaVirus Thu, Jul 1, 2021 08:26 AM

Increased Egg Prices : కొండెక్కిన గుడ్డు ధర..! ఒక్కోటి 6 నుంచి 8 రూపాయలు..? ఎగ్ రేట్లు ఎందుకు పెరిగాయో తెలుసుకోండి..

ఆహారం Mon, May 31, 2021 08:11 AM

కొవిడ్ నుంచి కోలుకున్నవారు.. టీకా వేసుకున్నవారు.. ఈ టెస్ట్‌ల గురించి తప్పకుండా తెలుసుకోవాలి ఎందుకంటే..?

జాతీయం Fri, May 21, 2021 02:26 PM

ఆక్సిజన్ స్థాయి 40కి పడిపోయింది.. అయినా ఆమె బతికింది..! వైద్యులు అద్భుతం చేశారు.. ఎంటో తెలుసుకోండి..

జాతీయం Thu, May 20, 2021 06:51 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu