Banana Benefits: అరటిపండుతో ఈ ప్రమాదకర వ్యాధికి చెక్ పెట్టొచ్చు.. తెలుసుకుంటే మీ ఆరోగ్యానికే మంచిది..

ఆహారం Wed, Jan 25, 2023 01:49 PM

Banana: రాత్రిపూట అరటి పండు తినచ్చా? తినకూడదా? నిపుణుల సలహా ఏమిటంటే?

ఆహారం Sat, Dec 31, 2022 11:38 AM

Banana: చలికాలంలో రాత్రిపూట అరటిపండు తినొచ్చా? తినకూడదా? దీనిని ఎవరు తినొద్దు?

ఆహారం Thu, Dec 15, 2022 10:01 PM

Blood Sugar Diet: డయాబెటిక్ బాధితులు పచ్చి అరటిపండును తినవచ్చు.. అది కూడా ఎలాంటిదో తెలుసుకోండి..

తాజా వార్తలు Thu, Nov 24, 2022 09:09 PM

Banana: అరటిపండు తినడానికి సరైన సమయం ఏది..? పరగడుపున తింటే ఏమవుతుంది.. ఆసక్తికర విషయాలు మీకోసం..

ఆహారం Mon, Nov 21, 2022 10:42 AM

Blood Pressure: అరటిపండు తింటే రక్తపోటు తగ్గుతుందా..? నిపుణులు ఏమంటున్నారు..!

తాజా వార్తలు Sun, Aug 28, 2022 12:39 PM

Banana: అరటి పండ్లపై నల్లటి మచ్చలు హాని కారకమా ??

తాజా వార్తలు Wed, Aug 17, 2022 08:47 AM

Cancer Prevention: ప్రతిరోజూ ఒక్క అరటిపండు తింటే చాలు.. క్యాన్సర్‌కు చెక్‌ పెట్టొచ్చు.. తాజా పరిశోధనలో సరికొత్త విషయాలు

ఆహారం Mon, Aug 8, 2022 09:48 AM

Health Benefits : వర్షాకాలంలో అరటిపండు తింటే ఏమౌతుందో తెలుసా…?

ఆహారం Fri, Jul 29, 2022 10:10 PM

Banana Benefits: అరటి పండుతో ఈజీగా బరువు తగ్గొచ్చు.. ఇంకా మరెన్నో ఆరోగ్య ప్రయోజనాలు..

ఆహారం Tue, May 17, 2022 06:43 PM

Banana For Control BP: బీపీ ఉన్న వారు అరటిపండు తినడం మంచిదేనా..? నిపుణులు ఏమంటున్నారంటే..

ఆహారం Wed, Apr 27, 2022 09:51 AM

Health Tips : అరటి, బొప్పాయి కలిపి తింటున్నారా? అయితే, ఈ విషయాలు తప్పక తెలుసుకోండి.. లేదంటే ముప్పు తప్పదు!

ఆహారం Tue, Mar 29, 2022 06:58 AM

Health Tips: పెరుగన్నంలో అరటిపండు కలిపి తింటే.. ఇక మీకు తిరుగుండదు పండు

ఆహారం Sun, Mar 27, 2022 12:13 PM

Bananas: అరటిపండుతో లెక్కకు మించిన ప్రయోజనాలు.. కానీ వారికి మాత్రం చాలా అంటే చాలా డేంజర్

ఆహారం Wed, Feb 23, 2022 05:31 PM

Banana Side Effects: ఈ వ్యక్తులు అరటి పండ్లు అస్సలు తినకూడదు.. ఎందుకో తెలుసుకోండి..

ఆహారం Thu, Jan 6, 2022 12:08 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu