Health Tips: అలెర్ట్.. ఈ పదార్థాలను ఎప్పుడూ కలిపి తినకండి.. అలా చేస్తే ఆ విషయంలో ఇక మాటల్లేవ్..

ఆహారం Sat, Feb 4, 2023 01:58 PM

Condom: కడుపులో కనిపించిన కండోమ్..! కడుపునొప్పితో ఆస్పత్రికి వెళ్లిన వ్యక్తి రిపోర్ట్‌ చూసి వైద్యులు షాక్‌.

ట్రెండింగ్ Fri, Feb 3, 2023 08:08 AM

Pre Workout Diet: తక్షణ శక్తి కోసం వర్కవుట్స్‌కు ముందు తీసుకోదగిన ఆహారాలివే.. తింటే బ్రేక్ కూడా అవసరం ఉండదు..

ఆహారం Wed, Feb 1, 2023 06:15 AM

High Fiber Foods: ఆరోగ్యాన్ని కాపాడే ఫైబర్ కావాలంటే.. తీసుకోవలసిన ఆహార పదార్థాలివే.. తింటే మెరుగైన జీర్ణవ్యవస్థ కూడా..

ఆహారం Thu, Jan 26, 2023 08:30 PM

Banana Benefits: అరటిపండుతో ఈ ప్రమాదకర వ్యాధికి చెక్ పెట్టొచ్చు.. తెలుసుకుంటే మీ ఆరోగ్యానికే మంచిది..

ఆహారం Wed, Jan 25, 2023 01:49 PM

Potassium Deficiency: పొటాషియం లోపం వల్ల గుండెపై కలిగే దుష్ప్రభావాలివే.. ఈ మినరల్ కోసం ఏం తినాలంటే..

ఆహారం Tue, Jan 17, 2023 09:56 AM

Break Fast: టీ, కాఫీల బదులు వీటితో రోజును ప్రారంభించండి.. అదిరిపోయే ఆరోగ్య ప్రయోజనాలు మీ సొంతం

ఆహారం Fri, Jan 13, 2023 08:08 PM

Banana: రాత్రిపూట అరటి పండు తినచ్చా? తినకూడదా? నిపుణుల సలహా ఏమిటంటే?

ఆహారం Sat, Dec 31, 2022 11:38 AM

Banana: చలికాలంలో రాత్రిపూట అరటిపండు తినొచ్చా? తినకూడదా? దీనిని ఎవరు తినొద్దు?

ఆహారం Thu, Dec 15, 2022 10:01 PM

Banana vs Milk: అరటిపండు, పాలు కలిపి తీసుకుంటున్నారా? ఎంత డేంజరో తెలుసా?

ఆహారం Tue, Dec 6, 2022 09:06 AM

Air Purifier Plants: స్వచ్ఛమైన గాలిని పీల్చాలనుకుంటున్నారా..? అయితే ఈ మొక్కలను ఇంట్లో ఉంచితే సరి.. అవేమిటో తెలుసుకోండి..

తాజా వార్తలు Mon, Dec 5, 2022 03:40 PM

Banana Peel: ఆరటి పండు తిని దాని తొక్కను పడేస్తున్నారా..? అయితే మీకు దాని ప్రయోజనాలేమిటో తెలియవు.. అవి తెలిస్తే షాక్ అవుతారంతే..

తాజా వార్తలు Mon, Dec 5, 2022 03:07 PM

Banana: అరటిపండు తినడానికి సరైన సమయం ఏది..? పరగడుపున తింటే ఏమవుతుంది.. ఆసక్తికర విషయాలు మీకోసం..

ఆహారం Mon, Nov 21, 2022 10:42 AM

Banana Eating: అరటిపండును ఎప్పుడు తినాలి..? ఎప్పుడు తినకూడదు..?

తాజా వార్తలు Sun, Nov 20, 2022 09:26 AM

Hair Care: మీ జుట్టు సంరక్షణకు సింపుల్ టిప్స్.. ఇంట్లో ఉండే వస్తువులతో ఇలా చేసుకోవచ్చు..

తాజా వార్తలు Mon, Nov 7, 2022 12:00 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu