యూట్యూబ్‌ చూసి దొంగతనం నేర్చుకున్న జంట.. గుట్టురట్టు చేసిన పోలీసులు.. ఆఖరులో అదిరిపోయే ట్విస్ట్‌..

జాతీయం Thu, Feb 2, 2023 01:47 PM

Warangal: భూకబ్జాకి పాల్పడిన కార్పొరేటర్ అరెస్ట్.. సంబరాలు చేసుకున్న బాధితులు..

తాజా వార్తలు Sun, Jan 22, 2023 10:00 AM

China: కుబేరుడు అరెస్టు.. ఇంటినే జైలుగా మార్చిన వైనం..! అదే సామాన్యుడికి ఇలా చేస్తారా అంటూ నెటిజన్స్ ఫైర్..

అంతర్జాతీయం Sun, Jan 22, 2023 09:26 AM

Gold: 8 కేజీల బంగారాన్ని అక్కడ దాచి తెచ్చారు.. కట్ చేస్తే సీన్ రివర్స్.. ఇంతకీ ఏం జరిగిందంటే..

జాతీయం Wed, Jan 18, 2023 11:06 AM

Delhi: ఉలిక్కిపడిన ఢిల్లీ.. మూడు ముక్కలైన డెడ్‌బాడీ లభ్యం.. ఉగ్ర కుట్రలో ఇద్దరు అరెస్ట్..

క్రైమ్ Sat, Jan 14, 2023 09:23 PM

Hyderabad: వామ్మో.. ప్యాకెట్ పాలలో డేంజరస్ కెమికల్.. తనిఖీల్లో వెలుగులోకి షాకింగ్ విషయాలు..

క్రైమ్ Sat, Jan 14, 2023 05:57 PM

Hyderabad: అంబర్‌పేట సీఐ సుధాకర్‌ అరెస్ట్.. ధరణి లోగోతో నకిలీ పత్రాలు సృష్టించి.. అరకోటికి పైగా..

క్రైమ్ Fri, Jan 13, 2023 08:17 PM

Uttar Pradesh: లక్నోలో తీవ్ర ఉద్రిక్తత.. ఎస్పీ నేత మనీష్‌ అరెస్ట్‌. ఆందోళనకు దిగిన మాజీ సీఎం..

జాతీయం Sun, Jan 8, 2023 03:47 PM

Chain Snatchers Arrest: హైదరాబాద్‌లో హడలెత్తించిన చైన్‌ స్నాచర్ల అరెస్టు.. గంటల్లోనే ఛేదించిన తెలంగాణ పోలీసులు

క్రైమ్ Sat, Jan 7, 2023 02:15 PM

విమానంలో మహిళా ప్రయాణికురాలిపై మూత్ర విసర్జన.. ముంబై వ్యాపారవేత్త అరెస్ట్.. అసలేమైందంటే..?

క్రైమ్ Sat, Jan 7, 2023 11:06 AM

AP News: డైలీ ఆ రూట్లో కాపు కాస్తున్న పోలీసులు.. అదే మార్గంలో వచ్చిన ఇంటెలిజెన్స్ పోలీసులు.. కట్ చేస్తే..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Thu, Jan 5, 2023 01:22 PM

Andhra Pradesh: ఆంధ్రా పోలీస్‌ తడాఖా ఏంటో చాటి చెప్పే ఖతర్నాక్‌ కేసు.. సలామ్ కొట్టాల్సిందే..

అమరావతి Tue, Dec 27, 2022 10:23 PM

అబ్బ తమ్ముడూ మామూలోడివి కాదుగా.. విదేశాలకు వెళ్లొస్తానంటూ.. 21 మందిని పెళ్లాడాడు.. చివరకు..

క్రైమ్ Sun, Dec 25, 2022 06:10 PM

గొడవ పడకుండా వెళ్లిపోవాలన్నందుకు దారుణం.. కానిస్టేబుల్‌ను రాళ్లతో కొట్టి చంపిన తాగుబోతులు..

క్రైమ్ Sun, Dec 25, 2022 03:44 PM

Khammam: పూజలు చేస్తాం.. దరిద్రాన్ని వదిలిస్తాం.. అంటూ ఇంటికొచ్చారు.. కట్ చేస్తే..

క్రైమ్ Wed, Dec 21, 2022 09:14 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu