AP Weather: బంగాళాఖాతంలో అల్పపీడనం.. ఏపీలోని పలు ప్రాంతాలకు 3 రోజులు వర్షసూచన

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sun, Jan 29, 2023 02:31 PM

AP Weather Forecast: హిందూ మహాసముద్రంలో అల్పపీడనం.. ఏపీలోని ఈ ప్రాంతాల్లో వర్షాలకు ఛాన్స్..!

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sat, Jan 28, 2023 03:06 PM

AP Weather: బంగాళాఖాతంలో అల్పపీడనం.. ఏపీలోని ఈ ప్రాంతాలకు వర్షసూచన

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Fri, Jan 27, 2023 10:36 AM

AP Weather: అల్పపీడనం ఎఫెక్ట్.. ఏపీలోని ఈ ప్రాంతాలకు వర్షసూచన

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Mon, Dec 26, 2022 09:18 AM

AP Weather: బంగాళాఖాతంలో వాయుగుండం.. దక్షిణ కోస్తాంధ్ర, రాయలసీమల్లో వర్షాలు

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Thu, Dec 22, 2022 06:18 PM

AP Weather: ఏపీలోని ఈ ప్రాంతాల్లో వర్షాలు.. రాత్రి సమయాల్లో విపరీతమైన చలి.. వెదర్ రిపోర్ట్

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sun, Dec 18, 2022 09:37 PM

AP Weather: ఆ ప్రాంతంలో చెదురుమదురు వర్షాలు.. పెరగనున్న చలి తీవ్రత.. ఏపీ లేటెస్ట్ వెదర్ రిపోర్ట్

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sat, Dec 17, 2022 02:58 PM

AP Weather: ఏపీలో మళ్లీ వర్షాలు దంచికొట్టనున్నాయా..? వాతావరణ శాఖ క్లారిటీ ఇదిగో

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Thu, Dec 15, 2022 03:18 PM

AP Weather: ఏపీని వీడని వానలు.. మరో అల్పపీడనం ముప్పు.. 3 రోజుల పాటు రెయిన్ అలెర్ట్

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Wed, Dec 14, 2022 04:29 PM

Andhra Pradesh Rains: వరణుడు వదిలేటట్లు లేడుగా.. రాష్ట్ర వ్యాప్తంగా మరోసారి దంచికొట్టనున్న వర్షాలు..

అమరావతి Tue, Dec 13, 2022 12:27 PM

AP Weather: తుఫాన్ ఎఫెక్ట్.. మరో ఆవర్తనం కూడా.. ఏపీకి 3 రోజులపాటు వర్ష సూచన

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sun, Dec 11, 2022 02:11 PM

Mandous Cyclone: అల్పపీడనంగా బలహీనపడిన మాండూస్.. ఏపీలో తుపాను ప్రభావం చూపిన ప్రాంతాలివే.. ప్రజలు అప్రమత్తంగా ఉండాలన్న విపత్తుల శాఖ

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sat, Dec 10, 2022 08:09 PM

AP Rains: తీవ్ర వాయుగుండంగా మారిన మాండాస్ తుఫాన్.. ఏపీలో వచ్చే 3 రోజులు వానలు దంచుడే

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sat, Dec 10, 2022 02:00 PM

Cyclone Mandous: తీవ్ర తుపాన్ నుంచి తుపానుగా బలహీనపడిన మాండూస్.. మరికొద్ది గంటల్లో తీరం దాటే అవకాశం..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Fri, Dec 9, 2022 04:25 PM

Cyclone Mandous: ప్రజలకు అలెర్ట్.. తుఫాన్ సమయంలో చేయాల్సినవి.. చేయకూడనవి

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Fri, Dec 9, 2022 01:23 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu