Andhra Pradesh: జీవో1పై కీలక పరిణామం.. సస్పెన్షన్ కొనసాగించేందుకు కోర్టు నిరాకరణ..

అమరావతి Mon, Jan 23, 2023 06:20 PM

Andhra Pradesh: అవన్నీ అబద్దాలే.. ఉద్యోగులకు అప్పటికల్లా జీతాలు ఇచ్చేస్తున్నాం.. జగన్ సర్కార్ క్లారిటీ..

అమరావతి Mon, Jan 23, 2023 08:39 AM

Andhra Pradesh: గుంటూరు తొక్కిసలాటపై విచారణ షురూ.. అధికారులతో సమావేశమైన రిటైర్డ్‌ జడ్జి..

అమరావతి Thu, Jan 19, 2023 12:32 PM

బాలయ్య పై సీరియస్.. డైలాగులు తొలగింపుపై ప్రెషర్..

GO No. 1: జీవో నెంబర్ 1ను సస్పెండ్ చేసిన ఏపీ హైకోర్టు.. కౌంటర్ దాఖలు చేయాలని ఏపీ సర్కారుకు ఆదేశాలు..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Thu, Jan 12, 2023 04:36 PM

Tirumala: టీటీడీ గదుల అద్దె పెంపు.. ప్రభుత్వం తీరుని నిరసిస్తున్న ప్రతిపక్షాలు.. వివరణ ఇచ్చిన టీటీడీ

ఆధ్యాత్మికం Thu, Jan 12, 2023 11:39 AM

Andhra Pradesh: ఆనం రామనారాయణ రెడ్డిపై సీఎం జగన్ సీరియస్.. కీలక నిర్ణయం తీసుకునే ఛాన్స్..!

అమరావతి Tue, Jan 3, 2023 06:42 PM

Andhra Pradesh: వారికి జగన్ సర్కార్ గుడ్ న్యూస్.. నేడు ఖాతాల్లోకి డబ్బు జమ.. వివరాలివే..

అమరావతి Tue, Dec 27, 2022 06:31 AM

Andhra Pradesh: సవరణలతో మళ్లీ నోటిఫికేషన్.. టీచర్ల బదిలీలపై మంత్రి బొత్స సత్యనారాయణ క్లారిటీ..

అమరావతి Sat, Dec 17, 2022 07:06 AM

Andhra Pradesh: ఉమ్మడి ఆంధ్రప్రదేశ్‌కే మా ఓటు.. విభజనపై సజ్జల రామకృష్ణా రెడ్డి సంచలన కామెంట్స్..

అమరావతి Thu, Dec 8, 2022 01:40 PM

Andhra Pradesh: ఔట్‌సోర్సింగ్‌ ఉద్యోగుల తొలగింపుపై సజ్జల కీలక ప్రకటన.. కమ్యూనికేషన్‌ గ్యాప్‌ వల్లే అలా జరిగిందంటూ..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Mon, Dec 5, 2022 03:24 PM

Andhra Pradesh: ఏపీకి తొలిసారి వచ్చిన రాష్ట్రపతి ద్రౌపది ముర్ము.. ఘనంగా పౌరసన్మానం చేసిన ఏపీ సర్కార్..

అమరావతి Sun, Dec 4, 2022 04:44 PM

Pawan Kalyan: వైఫల్యాలను ఎత్తి చూపితే కొడతారా.. పెడనలో అరాచకాలపై ఉన్నతాధికారులు జోక్యం చేసుకోవాలన్న జనసేనాని

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Mon, Nov 28, 2022 04:04 PM

Minister Roja: జనసేన రౌడీ సేననే.. పార్టీ అధ్యక్షుడికి ఉండాల్సిన లక్షణాలు పవన్ లో లేవన్న మంత్రి రోజా

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Mon, Nov 28, 2022 02:23 PM

Singer Mangli: సింగర్ మంగ్లీకి అరుదైన గౌరవం.. ఎస్‌వీబీసీ ఛానెల్ సలహాదారుగా నియామకం..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Tue, Nov 22, 2022 08:09 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu