Andhra Pradesh: ఆంధ్రాలో కరోనా ఆల్మోస్ట్ ఖతం.. కొత్తగా కేవలం 2 అంటే 2 కేసులు.. కంప్లీట్ వివరాలు

CoronaVirus Tue, Apr 12, 2022 06:05 PM

Andhra Pradesh: ఏపీలోని ఆరోగ్య మిత్రలకు సీఎం జగన్ గుడ్ న్యూస్ .. ఇకపై వారికి కూడా..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Tue, Apr 12, 2022 04:26 PM

Andhra Pradesh: ఏపీ మంత్రి పేర్ని నాని కీలక ప్రకటన.. వారికి ఆర్టీసీ బస్సుల్లో రాయితీ

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Wed, Mar 16, 2022 05:44 PM

AP Corona Cases: తగ్గిన కేసులు.. పెరిగిన మరణాలు.. గత 24 గంటల్లో 13,819 మందికి కరోనా..

CoronaVirus Tue, Jan 25, 2022 05:51 PM

AP Corona Cases: ఏపీలో పెరిగిన కేసుల సంఖ్య.. కొత్తగా ఆ జిల్లాల్లో మాత్రం..

CoronaVirus Mon, Jan 24, 2022 05:51 PM

AP Corona Cases: ఏపీలో కొత్తగా 12,926 కరోనా కేసులు.. ఆ 2 జిల్లాల్లో వైరస్ టెర్రర్

CoronaVirus Sat, Jan 22, 2022 04:22 PM

AP Corona Cases: ఏపీలో దడ పుట్టిస్తోన్న కరోనా కేసులు.. ఆ జిల్లాలో ప్రమాదకరంగా వైరస్ వ్యాప్తి

CoronaVirus Fri, Jan 21, 2022 05:56 PM

AP Corona Cases: ఏపీలో ప్రమాదకరంగా కరోనా వ్యాప్తి.. భారీగా పెరిగిన యాక్టివ్ కేసులు.. ఆ 2 జిల్లాల్లో కల్లోలం

CoronaVirus Thu, Jan 20, 2022 04:51 PM

AP Corona Cases: ఏపీలో ఒక్కసారిగా పెరిగిన కరోనా కేసులు.. ఆ 2 జిల్లాల్లో వైరస్ కల్లోలం

CoronaVirus Tue, Jan 18, 2022 05:15 PM

AP Corona Cases: ఏపీలో కొత్తగా 4,108 కరోనా కేసులు.. జిల్లాల వారీగా వివరాలు

CoronaVirus Mon, Jan 17, 2022 05:44 PM

CM Jagan: కోవిడ్‌పై సమీక్షలో కీలక నిర్ణయాలు తీసుకున్న సీఎం.. అధికారులకు ముఖ్య ఆదేశాలు

CoronaVirus Mon, Jan 17, 2022 04:38 PM

Paritala Sriram: పరిటాల శ్రీరామ్‌కు కరోనా పాజిటివ్.. వారంతా జాగ్రత్త పడాల్సిందిగా సూచన

CoronaVirus Fri, Jan 14, 2022 11:33 AM

CM Jagan: ‘ప్రతి వ్యక్తికి హెల్త్ కార్డు.. క్యూఆర్‌ కోడ్‌తో అన్ని ఆరోగ్య వివరాలు’… సీఎం జగన్ కీలక ఆదేశాలు

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Wed, Oct 6, 2021 04:07 PM

Anantapur District: ఈ చిత్రం చూశారా..! చనిపోయిన వ్యక్తికి వ్యాక్సిన్ వేశారట

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sun, Sep 12, 2021 12:34 PM

‘ఇడుపులపాయలో లేని ఆంక్షలు వినాయక చవితికి ఎందుకు?’… ఏపీ సర్కార్‌పై బీజేపీ ఫైర్

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sat, Sep 4, 2021 01:39 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu