మరో మారు కంపించిన భూమి.. రిక్టర్ స్కేలుపై భూకంప తీవ్రత 6.1గా నమోదు..హడలెత్తిపోయిన ప్రజలు

అంతర్జాతీయం Mon, Nov 14, 2022 04:02 PM

Earthquake in Japan: జపాన్‌లో భారీ భూకంపం.. రిక్టర్‌ స్టేల్‌పై 7.0 గా నమోదైన తీవ్రత..

అంతర్జాతీయం Sat, Feb 13, 2021 08:38 PM

న్యూజిలాండ్‌‌‌‌‌‌లో భారీ భూకంపం.. భూప్రకంపనల కారణంగా ఏర్పడిన సునామి.. ఎగసిపడుతున్న సముద్రం..

అమెరికా వార్తలు Wed, Feb 10, 2021 11:27 PM

జార్ఖండ్‌లో భూ ప్రకంపనలు

జాతీయం Fri, Aug 21, 2020 03:45 PM

తజకిస్థాన్‌లో భూకంపం

అంతర్జాతీయం Tue, Aug 18, 2020 08:05 PM

బ్రేకింగ్‌.. నాసిక్‌లో భూప్రకంపనలు

జాతీయం Tue, Aug 18, 2020 06:38 PM

ఆఫ్రికాలో భూకంపం.. పరుగులు పెట్టిన జనం

అంతర్జాతీయం Mon, Aug 10, 2020 07:02 AM

బ్రేకింగ్‌.. అసోంలో భూకంపం

జాతీయం Sat, Aug 8, 2020 06:21 AM

బ్రేకింగ్‌.. రాజస్థాన్‌లో భూకంపం

జాతీయం Fri, Aug 7, 2020 02:09 AM

పంజాబ్‌లో అర్ధరాత్రి భూప్రకంపనలు

జాతీయం Thu, Jul 30, 2020 11:51 AM

మహారాష్ట్రలో మళ్లీ భూ ప్రకపంనలు

జాతీయం Wed, Jul 29, 2020 10:52 AM

మిజోరాంలో మరోసారి భూ ప్రకంపనలు

జాతీయం Fri, Jul 24, 2020 05:10 PM

టిబెట్‌లో భూప్రకంపనలు.. భయం గుప్పిట్లో ప్రజలు..

అంతర్జాతీయం Thu, Jul 23, 2020 09:25 AM

హిందుఖుష్‌లో మరోసారి భూ ప్రకంపనలు

జాతీయం Sun, Jul 19, 2020 07:04 AM

కాబూల్‌లో భూ ప్రకంపనలు.. భయం గుప్పట్లో ప్రజలు..

అంతర్జాతీయం Mon, Jul 6, 2020 11:01 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu