Breaking News
  • తూ.గో: పెద్దాపురంలో దారుణం. యర్రా శివశంకర్‌ అనే వ్యక్తిపై నగేష్‌ కత్తితో దాడి. పరిస్థితి విషమం, కాకినాడ ప్రభుత్వాస్పత్రికి తరలింపు.
  • అమరావతి: ఈ రోజు ప్రజాస్వామ్యాన్ని ఖూనీచేశారు. ప్రలోభాలకు లొంగలేదనే మండలి రద్దు తీర్మానం చేశారు. సెలెక్ట్‌ కమిటీ అంటే జగన్‌కు ఎందుకంత భయం. ఇన్‌సైడర్‌ ట్రేడింగ్‌పై ఎందుకు విచారణ జరపలేదు -ఎమ్మెల్సీ బచ్చుల అర్జునుడు.
  • మద్దాల గిరిని ఆర్థికంగా బెదిరించి పార్టీలోకి లాక్కున్నారు.
  • 11 మంది భారతీయ మత్స్యకారులను బంధించిన శ్రీలంక. ఒక పడవను స్వాధీనం చేసుకున్న శ్రీలంక నేవీ సిబ్బంది.
  • తిరుమలలో భక్తుల రద్దీ సాధారణం. శ్రీవారి ఉచిత దర్శనానికి 8 గంటల సమయం. 16 కంపార్ట్‌మెంట్లలో వేచివున్న భక్తులు. ఈ రోజు శ్రీవారి హుండీ ఆదాయం రూ.3.02 కోట్లు. ఈ రోజు శ్రీవారిని దర్శించుకున్న 44,366 మంది భక్తులు.
  • సూర్యాపేట జిల్లా కలెక్టర్‌ అమోయ్‌ కుమార్‌ బదిలీ. అమోయ్‌ కుమార్‌ను రంగారెడ్డి జిల్లాకు బదిలీ చేస్తూ ఉత్తర్వులు. నేరేడుచర్ల ఇంచార్జి కమిషనర్‌ మహేందర్‌రెడ్డి సస్పెన్షన్‌. తహశీల్దార్‌ రాంరెడ్డికి ఇంచార్జి బాధ్యతలు. కేవీపీ ఓటు విషయంలో అధికారుల తీరుపై ప్రభుత్వం చర్యలు.

ఆస్కార్ విజేతలు వీరే

, ఆస్కార్ విజేతలు వీరే

91వ ఆస్కార్ అవార్డుల ప్రదానోత్సవం అంగరంగ వైభవంగా జరిగింది. లాస్ ఏంజెల్స్‌లోని డాల్బీ థియేటర్ వేదికగా జరుగుతున్న ఈ వేడుకలో హాలీవుడ్ తారాగణం సందడి చేసింది. తమ ప్రతిభకు పురస్కారంగా వచ్చిన ఈ అవార్డును అందుకున్న పలువురు భావోద్వేగానికి గురయ్యారు.

ఆస్కార్ విజేతలు వీరే:
ఉత్తమ నటుడు: రమీ మెలేక్ (బొహేమైన్ రాప్సోడి)
ఉత్తమ నటి: ఒలీవియా కొల్‌మన్ (ద ఫేవరెట్)
ఉత్తమ దర్శకుడు: ఆల్ఫోన్స్ కౌరోన్(రోమా)
ఉత్తమ సహాయనటుడు: మహెర్షాలా అలి( గ్రీన్ బుక్)
ఉత్తమ సహాయనటి: రెజీనా కింగ్(ఈఫ్ బేలె స్ట్రీట్ కుడ్ టాక్)
ఉత్తమ చిత్రం: గ్రీన్ బుక్(జిమ్ బుర్కే, చార్లెస్ బి వెస్లెర్, బ్రైన్ క్యూరీ, పీటర్ ఫారెల్లీ, నిక్ వాలేలొంగా తదితరులు)
ఉత్తమ యానిమేషన్ ఫిల్మ్: స్పైడర్ మ్యాన్: ఇన్‌టూ ద స్పైడర్ వర్స్
బెస్ట్ యానిమేటెడ్ షార్ట్ ఫిల్మ్: బే (డేమీ షి, బెకీ నౌమన్ కాబ్’
బెస్ట్ ఫారిన్ లాంగ్వేజ్ ఫిల్మ్: ఆల్ఫోన్ కౌరోన్(రోమా-మెక్సికో)
బెస్ట్ లైవ్ యాక్షన్ షార్ట్‌ఫిల్మ్: స్కిన్ (గే నట్టివ్, జైమే రే న్యూమన్)
బెస్ట్ సినిమాటోగ్రఫీ: అల్ఫోన్స్ కౌరోన్ (రోమా)
బెస్ట్ ఎడిటింగ్: జాన్ ఓట్‌మన్(బొహేమైన్ రాప్సోడి)
ఒరిజనల్ స్కీన్‌ప్లే: గ్రీన్ బుక్(నిక్ వల్లెలొంగ, బ్రైన్ కుర్రీ, పీటర్ ఫెర్రెల్లీ)
బెస్ట్ మ్యూజిక్: లుడ్‌విగ్ గొరాన్‌సన్(బ్లాక్ పాంథర్)
బెస్ట్ సౌండ్ ఎడిటింగ్: బొహేమైన్ రాప్సోడి(జాన్ వార్‌హర్ట్స్, నైనా హార్ట్‌స్టోన్)
బెస్ట్ సౌండ్ మిక్సింగ్: బొహేమైన్ రాప్సోడి(పాల్ మేస్సే, టిమ్ కేవగిన్, జాన్ కసలి)
బెస్ట్ విజువల్ ఎఫెక్ట్స్: ఫస్ట్ మన్(పాల్ లంబర్ట్, ఇయాన్ హంటర్, ట్రిస్టాన్ మైల్స్, జేడీస్కేవ్రమ్)
బెస్ట్ అడాప్టెడ్ స్కీన్‌ప్లే: బ్లాక్ లాన్స్ మన్(చార్లీ వాచ్‌టెల్, డేవిడ్ రబినోవిట్చ్, కెవిన్ విల్‌మోత్, స్పైక్ లీ)
బెస్ట్ క్యాస్టూమ్ డిజైన్: రూథ్ కార్టర్ (బ్లాక్ పాంథర్)
బెస్ట్ డాక్యుమెంటరీ ఫీచర్: ఎలిజిబెత్ చై వసర్హేల్యి, జిమ్మీ చిన్, ఈవెన్ హాయెస్, సిమ్మన్ దల్(ఫ్రీ సోలో)
బెస్ట్ డాక్యుమెంటరీ షార్ట్‌ఫిలిం: పీరియడ్. ఎండ్ ఆఫ్ సెంటెన్స్(రైకా జెహ్‌తాబ్చి, మెలిస్సా బెర్టోన్)
బెస్ట్ మేకప్ అండ్ హెయిర్‌స్టైలింగ్: గ్రెగ్ కన్మోమ్, కేట్ బస్కో, పట్రిసియా డెహానే(వైస్)
బెస్ట్ ఒరిజనల్ సాంగ్: లేడీ గాగ, మార్క్ రాన్‌సోన్, ఆంటోని రొస్సోమాండో, ఆండ్రూ వ్యాట్(షాలో- ఏ స్టార్ ఈజ్ బార్న్)
బెస్ట్ ప్రొడక్షన్ డిజైన్: హన్నా బీచ్‌లర్, జే హార్ట్(బ్లాక్ పాంథర్)